
 

 

             
             TAARIFA KWA UMMA 

 
 

KALENDA YA MATUKIO KWA MWAKA 2023 
 

Dar es Salaam – Tarehe 23 Januari, 2023 
 
Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania (TanTrade) ni Taasisi ya Umma 

yenye mamlaka ya Kusimamia, Udhibiti, Utendaji na Ushauri wa kuendeleza na 

kukuza biashara ya ndani na nje ya nchi ili kuchangia maendeleo ya Taifa.  

 

Aidha, kwa mujibu wa Kifungu cha 5(1), (b) (p) cha Sheria Na. 4 ya 2009 kama 

ilivyorekebishwa kwa Sheria Na. 3 ya 2012 kinaipatia TanTrade mamlaka ya 

kusimamia uratibu wa shughuli za Ukuzaji Biashara ikiwa ni pamoja na Maonesho, 

Makongamano na Misafara ya Kibiashara.  

 

Kutokana na Wadau kujitokeza kwa wingi katika uandaaji wa Maonesho na Misafara 

ya Kibiashara nje ya nchi na  ili kuleta tija katika shughuli hizi, TanTrade inawaomba 

Wadau wote nchini wanaojihusisha na uratibu wa shughuli za Ukuzaji Biashara 

(Trade promotional Events) kama vile Maonesho ya Biashara (Trade Fairs and 

Exhibitions), Misafara ya Kibiashara (Trade Missions) pamoja na Makongamano ya 

Kibiashara (Symposiums and Trade Forums) kuwasilisha Kalenda yao ya Matukio 

yanayotarajiwa kufanyika mwaka 2023 kabla ya 31 Januari, 2023 katika ofisi za 

TanTrade au kwa barua pepe info@tantrade.go.tz 

 

Kwa maelezo zaidi tafadhali tembelea katika Ofisi zetu zilizopo katika Uwanja wa 

Maonesho wa Mwl. Nyerere, Barabara ya Kilwa, Dar es Salaam au Jengo la Kilimo 

V, Barabara ya VETA  nyuma ya CBE, Dodoma na Zanzibar, Kijangwani,Jengo la 

Posta. 

 

Imetolewa na: 

  

 
                                                         
                                                          David Langa 

Afisa Uhusiano na Mawasiliano kwa Umma 
 

                                 

                              Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Maendeleo ya Biashara Tanzania, 

Uwanja wa Maonesho wa Mwl. J. K. Nyerere, Barabara ya Kilwa, S.L.P 5402, Dar es Salaam, Tanzania. 

Simu. +255-22-2850 238, Nukushi +255-22-2850239/539., Barua pepe: info@tantrade.go.tz ,Tovuti: 
www.tantrade.go.tz 
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